ดูหนึ่งข้อความ
Old 23 มกราคม 2017, 21:28
otakung otakung ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

otakung is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ gon View Post
ผมคิดข้อ 23 ผิดครับ

คุณ otakung ลองตรวจดูอีกที
สงสัยว่าพอเอากระต่ายกับเต่ามาแทนพูดจริงกับพูดเท็จแล้วทำให้ผมสับสนง่ายขึ้น
ผมเขียนตารางโดยใช้ T, F แทนที่กระต่าย, เต่า อาจจะลอก step นี้ผิดครับ

ตอนนี้ผมเช็คอีกทีได้กระต่าย 4 คน เต่าคนเดียวคือ ครวญสิริ ก็ต้องตอบ 1 รึเปล่าครับ เห็นคุณ gon แก้จาก 3 เป็น 4 อันนี้อ่านคำถามผิดเป็นถามหาจำนวนกระต่ายรึเปล่าครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้