ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 พฤศจิกายน 2007, 21:46
Puriwatt's Avatar
Puriwatt Puriwatt ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Puriwatt is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Dr.K View Post
ที่อยากเห็นก็เพราะ ผมได้ มีโอกาส ลองดู โจทย์ สสวท. ระดับ ป.6 ไปแล้ว
พบว่า ต้องอาศัยความรู้ และลึกซึ้ง มากกว่า ป. 6 อยู่ บ้าง
ดังนั้น จึง อยาก ลองได้เห็น ข้อสอบ ระดับ ประถม 3 เป็นบุญตา สักที ครับ ว่า
ถ้าลองให้ น้องๆ ระดับ ประถม 5 หรือ 6 จะพอสู้ไหว หรือไม่ ............ ขอบคุณครับ
ผมPost ข้อสอบ สสวท ป.3 ให้คุณ Dr.K แล้วครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้