ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 สิงหาคม 2014, 11:57
iddqd iddqd ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

iddqd is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ analysisway View Post
อันนี้ของน้องครับ เห็นแล้วน้องอยากทำนาย ฮ่าๆ
การเรียน : 16
โชคชะตา :95
ความรัก : 26
การเรียน judgement ดูของท่านอื่นๆที่ได้ judgement ประกอบกันนะครับ ได้ใบนี้ ถ้าทำดีมาตลอดมีเฮแน่นอน แต่ถ้าทำอะไรไม่ดีมาผลก็แย่ตามนั้นครับ (โดยรวมๆแล้วใบนี้เป็นใบที่ใช้ได้นะครับ แต่ไพ่โชคของคุณเป็น tower พอแปลรวมๆเลยดูน่ากังวลหน่อย ประมาณว่าอะไรที่หวังว่าได้แน่ๆมันจะมีเหตุให้พลาด ให้ผิดหวัง)

โชค tower ช่วงนี้ระวังการเปลี่ยนแปลงกะทันหัน หลีกเลี่ยงสถานการณ์ที่จะทะเลาะกับคนอื่นแรงๆครับ หรือพยายามทำอะไรให้เย็นๆลง ช้าๆลงบ้างครับ ดูๆแล้ว ท่าทางใจร้อนอยู่

ความรัก lovers Happy ดีครับ แต่ดูเหมือนมีอะไรให้ต้องเลือกซักทาง ก็ค่อยๆพิจารณาดีๆแล้วกันครับ

ขออโหสิกรรมด้วยครับ หากคำทำนาย ไปล่วงเกิน ทำให้เกิดความไม่พอใจ ไม่สบายใจ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้