ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 มีนาคม 2011, 18:47
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Default อิสระสำหรับสมาชิก MCT เท่านั้น

ห้องนี้เป็นห้องอิสระอย่างที่เคยเป็นมาครับ สมาิชิก MCT นึกอยากคุยกันเรื่องไหนก็เขียนและคุยได้ ตามอิสระและความเหมาะสม แต่สำหรับสมาชิกที่สมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเท่านั้น คือสมัครสมาชิกเสร็จแล้วก็โฆษณาเลย ยิ่งไม่ได้เกี่ยวกับคณิตศาสตร์ด้วย แบบนี้ผมไม่ถือว่าเป็นคนที่รักและชอบคณิตศาสตร์คุยกันครับ ถ้าผมเห็นก็จะลบหมดทันทีครับ.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้