ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 มิถุนายน 2006, 11:25
rigor's Avatar
rigor rigor ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

rigor is on a distinguished road
ถ่ายได้สวยงามมากครับ ขอบคุณที่นำมาให้ชม

ผมเขียน e-mail ไปขอบคุณบ.เมืองทองไซโก้มาด้วยนะครับ
webmaster@mtseiko.com
ช่วยกันเขียนหน่อยนะครับ ผมคิดว่าการแสดงดอกไม้ไฟนี้ไม่ธรรมดาจริงๆครับ เขาใส่หัวใจมาให้ขนาดนี้

13 มิถุนายน 2006 11:26 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ rigor
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้