ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 มกราคม 2010, 17:53
bakured's Avatar
bakured bakured ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

bakured is on a distinguished road

อ่า คือข้อ2 ผมทำเป็นกำลัง3เลยอะครับ...
ลองเอาคำตอบของ2ท่านก่อนหน้านี้มาลองกำลัง3ดูสิครับ ได้เท่ากันครับ--*...
ส่วนข้อ4*0*..ผิดยังไงหว่า เด๋วไปลองคิดใหม่กั๊บ--*
ข้อ4คิดได้แล้วครับแต่ผมต้องแทนสองครั้งอะ...จำได้ว่ามีวิธีแทนฟังชั่นแบบครั้งเดียวอยู่นะครับช่วยแสดงวิธีคิดให้หน่อยสิครับ--*..
แล้วก็ข้อสุดท้ายก็ได้แล้วครับ..ผมดูหน่วยผิดไปเองงะ--*...
เหลือข้อ5อย่างเดียวรบกวนหน่อยคร้าบบบบ

04 มกราคม 2010 10:25 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ bakured
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้