ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 มิถุนายน 2005, 23:45
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Smile

น้อง Tummy ถ้าจะเขียน จริง ๆ น่าจะเขียนเรื่องใหม่นะครับ. อืม ... ถ้าเราจะเขียนแล้วบอกว่าต่อของคน ๆ นี้ มันจะดูน่าสนใจไหม ?? หรือ ว่ามีเรื่องที่น่าสนใจกว่า ในมุมมองที่ดีกว่า ก็แล้วแต่นะครับ. (คิดเองว่าจะเขียนเรื่องอะไร) เพราะพี่เองก็ยังตัดสินใจอะไรไม่ได้มากเท่าไร ส่งมาก่อนมีโอกาสได้ลงก่อนนะครับ.

ปล. ลืมบอกไป บทความน่ะจะเขียนช้าเขียนเร็ว หรือ ไม่เขียนเลยก็ำได้ครับ. แต่เรื่องเรียนจะต้องไม่เสีย ทำตรงนั้นให้ดีที่สุดก่อนนะ อย่าลืม...

15 มิถุนายน 2005 23:53 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ gon