ดูหนึ่งข้อความ
Old 29 กรกฎาคม 2014, 19:06
popreaw popreaw ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

popreaw is on a distinguished road
Thumbs up ขอบคุณโอพลัส แอดติดแล้วค้าบบบบ!!!!

แอดติดแล้ววววววววววววววววววววววววว วว ! (ช้าไปไม่นิดแต่อยากระบายยยยย ย ถถถถ) อยากจะขอบคุณพี่โอ๋ครับผม เราเป็นแค่เด็กธรรมดา ไม่ได้เก่งมากมาย เกรดก็กลางๆ มีวิชาเลขเนี่ยแหล่ะ ที่คะแนนสวยที่สุดละ เพราะ เรียนกับพี่ พี่โอ๋ สอนสนุก ลุยโจทย์เยอะๆ ทำให้มั่นใจ แถมมีสูตรลัดดีๆ ทำให้เด็กคนนี้ มีที่เรียนต่อแล้วครับ ! ขอบคุณค้าบบบบบบบบบบบบ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้