ดูหนึ่งข้อความ
Old 29 มิถุนายน 2009, 23:49
Puriwatt's Avatar
Puriwatt Puriwatt ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Puriwatt is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ phoenixs View Post
ไช้เเค่ความรู้ ม ต้น ก็ได้นะครับ
แบบว่าคิดกันสนุกๆ นะครับ นึกอะไรได้ก็ตอบไป ไม่ได้ตีกรอบว่าใช้ความรู้ระดับอะไร

ตอบคุณหยินหยาง ที่ชอบแซวคุณ banker แต่ชอบดุหนูปลาทูทอด

ถ้าใช้ 18 คน ตามตาราง 10 คูณ 10 (แบบประถม) ละก้อ ผมขอรับรองตายไม่เกิน 2 คนหรอกครับ (ยกเว้นเหตุสุดวิสัยครับ)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้