ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 มิถุนายน 2014, 14:08
kongp kongp ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

kongp is on a distinguished road

อีกคงกลายเป็นนักช็อปปิ้งละครับ หรือเป็นมานานโขแล้ว ใช่มั้ยครับ ?

มีกลุ่มเพื่อนที่สนใจเรื่องเดียวกันก็จะไม่น่าเบื่อ ที่จะหาคนคุยกันรู้เรื่องจริงๆ ยากอยู่ อย่างขนาดเปลี่ยนตับ เปลี่ยนไต เพราะป่วยร่างกายยังประท้วงกัน สิ่งจำเป็นซะด้วยเหล่านี้ อายุมากต้องสนใจไว้นะครับ ส่วนตัวผมบริษัทผู้ผลิตอาหารเค้าตื่นตัวดูแลให้เป็นพิเศษ

ขอบคุณครับสำหรัำบการติดตามข่าวสารด้านวิชาการ รวมถึงการเผยแพร่

* หนักใจแทนคุณค่าคน

วิทยาศาสตร์ --> อาจารย์ , ที่ปรึกษา
วิศวกรรม --> อาจารย์ , พนักงานระดับสูง , ที่ปรึกษา , เจ้าของกิจการ
แพทย์ --> อาจารย์ , พนักงาน , ที่ปรึกษา , เจ้าของบริษัท
ช่างต่างๆ --> ลูกจ้าง พนักงาน เจ้าของกิจการ

แม้จะไม่แม่นยำนัก ก็มาแลดูกัน

22 มิถุนายน 2014 16:06 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ kongp
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้