ดูหนึ่งข้อความ
Old 16 พฤษภาคม 2009, 15:03
LightLucifer's Avatar
LightLucifer LightLucifer ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

LightLucifer is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ banker View Post
ขอบคุณคุณgonครับ ยังสงสัยตอนท้ายๆว่า

และ เลือกได้อีก 1 จำนวนจากพวก 7k

หนึ่งจำนวนนั้นคืออะไร แล้วทำไมเลือกได้แค่ 1 จำนวน
ก็ ถ้ามี 7k มากกว่า 1 ตัวจะไม่ตรงตามเงื่อนไขครับ เช่นมี 7 กับ 14 จะทำให้บวกกันได้ 21 ครับ แต่ถ้ามีตัวเดียวจะไม่เป็นไรครับ

ปีกขี้ผื้งของปลอมงั้นสินะ

...โลกนี้โหดร้ายจริงๆ มันให้ความสุขกับเรา แล้วสุดท้าย มันก็เอาคืนไป...
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้