ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 กันยายน 2006, 20:58
น้องเดียร์'s Avatar
น้องเดียร์ น้องเดียร์ ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

น้องเดียร์ is on a distinguished road
Post การเข้าค่ายสอวน.

เนื่องจากว่าเรากำลังจะไปเข้าค่าย1ของ สอวน. ศูนย์ม.บูรพา(ภาคตะวันออก) ในวันที่ 2-18 ตุลาคมนี้

เราก็เลยอยากรู้ว่าการเข้าค่ายเป็นอย่างไรบ้าง แล้วที่สำคัญสุด ข้อสอบจะเป็นอย่างไร ประยุกต์มากมั๊ย

และก็ต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างสำหรับการเข้าค่ายนี้

ช่วยกันแสดงความคิดเห็นเยอะๆกันคะ ไม่ต้องเป็นคนที่เคยเข้าค่ายมาแล้วก้อได้คะ

ขอบคุณคะ

ปล. อาจจะดูมากไปที่เรื่องแค่นี้ต้องมาถามด้วย แต่ทำไงได้นี่เป็นสิ่งที่เราหวังไว้มากจิงๆๆๆ