ดูหนึ่งข้อความ
Old 23 ตุลาคม 2008, 13:34
กรza_ba_yo's Avatar
กรza_ba_yo กรza_ba_yo ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

กรza_ba_yo is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ warut View Post
สำหรับข้อนี้ผมยอมแพ้ไปแล้วครับ ไม่รู้ว่ามีเทคนิคพิเศษในการนับไหม แต่นับตรงๆแล้วมั่วมากครับ มีทั้งนับซ้ำ นับขาด มึนตึ๊บ สรุปว่าคนที่แก่แล้วไม่ควรทำโจทย์ของเด็กประถม อาจเป็นอันตรายต่อสุขภาพได้ครับ
ก็เหมือนที่คุณwarutบอกนั่นเเหละคับ
คนเเก่ไม่ควรดูโจทย์เด็ก
มันทำให้ตาลาย
เเล้วทำไมคนถึงจะลุกไม่ได้
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้