ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 ตุลาคม 2020, 11:42
Dove Dove ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

Dove is on a distinguished road
Default ช่วยอธิบายระบบข้อสอบโอลิมปิกทีครับ

ไปเจอหนังสือเฉลยข้อสอบโอลิมปิกคณิต รอบ 1 ของปี 33-51 (คนแต่งชื่อวีรพันธ์ ชมชูเวชช์)​ เปิดดูข้อสอบเนื้อหาที่ใช้สอบต่างจากข้อสอบ สอวน ปัจจุบันเลยสงสัยครับว่า ตอนนี้ยังมีสอบข้อสอบแบบโอลิมปิกคณิตรอบ 1 ที่ใช้เนื้อหาแบบเดิมอยู่ไหมครับ (มีเนื้อหา ม.ปลาย)​หรือเปลี่ยนเป็น สอวน ที่เน้นเนื้อหา ม.ต้นหมดแล้ว แล้ว imso คือข้อสอบแบบไหนครับ ขอบคุณครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้