ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 พฤศจิกายน 2008, 17:53
mchai mchai ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

mchai is on a distinguished road

ขอบคุณมากครับพี่ warut ผมใช้โปรแกรม ฟอแทน ในการหา ก็ใช้เวลา สัก 4 วันครับ หมายถึงได้ (x1,x2,...,x24) ที่ทำให้ ค่า (z1,z2,z3,...,z27) แตกต่างกันหมด ตั้งแต่ 1,2,3,...,27 ครับ

แต่ เค้าขออีก 1 ตัวอย่าง เพราะตอนนี้ มีตัวอย่าง 2 อันครับ เค้ากลัวไม่มีตัวอย่างที่ตรงกับนิยามหลายๆรูปแบบ ครับ

ตอนนี้เลยรันหาอีก 1 ตัวอย่าง แต่ตอนนี้ใช้เวลา 4 วันแล้วยังไม่ได้ซักคำตอบเลยครับ (ต้องการแค่คำตอบเดียว เพื่อเป็นตัวอย่างครับ) เด๋ยวผมจะส่งเมลปัญหาอันสุดท้ายไปให้พี่ดูนะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้