ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 กุมภาพันธ์ 2008, 22:58
JPK JPK ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

JPK is on a distinguished road

อยากสอบถาม คุณ "kanakon บัณฑิตฟ้า" ด้วยนะครับ ว่า

ผลลัพธ์ที่ได้นี้ ได้จากการคำนวณ โดยใช้ โปรแกรมอะไรหรือครับ ใช่ Matlab หรือป่าวครับ

หรือว่า คำนวณมือ แล้ว คำตอบนี้ ถูกต้องชัวร์ 100 % ไหมครับ พอจะมีทางตรวจสอบคำตอบได้ไหมครับว่า ถูกต้องชัวร์

ผมอยากให้ท่านอื่นๆ ที่ อินทิเกรตเก่งๆ ด้วย(มือ) ลองทำมาบ้างน่ะครับ เพื่อมาตรวจสอบกับคำตอบที่ได้จาก Computer ดูนะครับว่า จะได้เหมือนหรือต่างกันอย่างไร

ขอบคุณครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้