ดูหนึ่งข้อความ
Old 29 พฤศจิกายน 2010, 12:37
ง่วงนอน's Avatar
ง่วงนอน ง่วงนอน ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

ง่วงนอน is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ -Math-Sci- View Post
ที่ศูนย์ มีพี่ ๆ เก่ง ๆ หลุดด้วยครับ

คะแนน ไม่ประกาศครับ

สอบทั้งหมดสองครั้ง รุ่นพี่ที่ทำรอบแรกได้ดี ก็อาจจะพลาด รอบหลังได้(โดนแซง)

ไ่ม่มีตั้งแต่รอบแรก แล้วครับ รับ ม.4-ม.5

ส่วน ในค่าย มี ม.4 แค่ 4 คนครับ

ค่ายสอง เหลือ 2 คน

ทุก ๆ คน ในค่ายขยันแล้วก็ เก่ง ๆ ไม่แำพ้กันเลยครับ พลาดกันคนละนิดคนละหน่อย 55

ช่วงนี้ ก็ ทยอยประกาศแล้วสิ่นะครับ

ต่างจากศูนย์ขอนแก่นพอสมควรคับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้