หัวข้อ: matrix ครับ
ดูหนึ่งข้อความ
Old 09 มกราคม 2011, 20:26
One-more-chance's Avatar
One-more-chance One-more-chance ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

One-more-chance is on a distinguished road

แก้แล้วครับ คุณ nooonuii ไม่รู้ว่าทำไมเป็นอย่างนี้อ่ะครับผมอยากให้มันเป็นวงเล็บเมทริกซ์ธรรมดาอ่า เอ่อแล้วผมจะศึกษา determinant ได้จากแหล่งความรู้ไหนครับ หนังสือเล่มใด ช่วยกรุณาบอกผมด้วยครับ คุณ amankris (อยากเก่งเหมือนพี่ๆๆ) สมมติ inverse อีกตัวทำไงต่ออ่ะครับ อ้ากกกก ปัญหามาแต่ปัญญาไม่มี