ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 มิถุนายน 2010, 09:14
Switchgear's Avatar
Switchgear Switchgear ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Switchgear is on a distinguished road

ผมเพิ่งจะแวะเข้ามาดู Mathcenter Contest เป็นครั้งแรก อยากร่วมสนับสนุนเป็นกำลังใจให้กับทีมผู้จัด
และอยากเชิญชวนให้สมาชิกช่วยกันตอบเยอะๆ ... แต่ผมเองคงไม่ร่วมตอบ เพราะสมองเริ่มช้าลงแล้ว :-)

เท่าที่อ่านมายังไม่เห็นกติกาเกี่ยวกับรางวัลที่ผู้เข้าแข่งขันจะได้รับ หากผู้จัดไม่ขัดข้อง ผมเสนอรางวัลส่วนตัว
เป็นหนังสือทั้ง 4 เล่มในชุดของ Hall คือ School Algebra, School Geometry, Trigonometry,
Higher Algebra ซึ่งเป็นเล่มจริงทั้งหมด โดยให้สิทธิ์ผู้จัดเป็นคนจัดแบ่งรางวัลเองว่า เล่มไหนจะมอบให้
ผู้ชนะระดับไหน ตามกติกาอย่างไร

หากผู้จัดยินดีรับข้อเสนอนี้ และตั้งกติกาการแจกรางวัลชัดเจนแล้ว ผมจะรวบรวมและจัดส่งหนังสือไปให้ทีมงาน
ตามกำหนดเวลาที่ค่อยตกลงกันภายหลัง (หนังสือมีพร้อมแล้วครับ!)