ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 มิถุนายน 2010, 16:22
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road

ขอบคุณที่แจ้งครับ นั่้นสิ สงสัยผมดูปฏิทินผิดปี เอาเป็นว่าขอใช้กำหนดการด้านล่างนี่แทนละกันครับ

โปรดสังเกต deadline การรับคำตอบที่ขยายออกไปอีกห้าวันด้วยครับ

ตามที่เคยเกริ่นไว้ ผมขอประกาศเงื่อนไขรางวัล(ที่ได้รับการสนับสนุนจากสมาชิกบอร์ดสองสามคน)สำหรับการแข่งครั้งนี้ดังนี้

ผู้มีสิทธ์ได้รางวัล ต้องผ่านเงื่อนไขข้อใดข้อหนึ่งดังนี้
1. ทำคะแนนรวมในการแข่งขันทุกระดับ ได้ไม่น้อยกว่า 40 คะแนน
2. ทำคะแนนในระดับใดระดับหนึ่งได้ไม่ต่ำกว่าร้อยละ 90 ของคะแนนเต็มที่เป็นไปได้

หมายเหตุ
1. ผู้ที่ได้คะแนนรวมสูงสุดตามเงื่อนไขข้อแรก จะได้สิทธิ์เลือกรางวัลก่อนผู้ที่ได้คะแนนต่ำกว่า โดยผู้ดูแลจะแจ้งตัวเลือกให้ทราบทางข้อความส่วนตัว
ทั้งนี้ การพิจารณาลำดับคะแนน จะพิจารณาตามลำดับคะแนนรวมของผู้ที่ผ่านเงื่อนไขเป็นสำคัญ
2. ในกรณีที่ได้ทั้งสองเงื่อนไขพร้อมกัน จะพิจารณาเงื่อนไขที่สูงสุดที่ทำได้ 1 รางวัลก่อน
ถ้าหากยังมีรางวัลเหลือจากการพิจารณาผู้บรรลุเงื่อนไขเพียงหนึ่งเงื่อนไขหมดแล้ว จึงจะมอบรางวัลเพิ่มเติมให้ตามความเหมาะสม

ปล. ขอความร่วมมือผู้แจ้งความจำนงสนับสนุนรางวัล อย่าเพิ่งติดต่อขอส่งรางวัลมานะครับ ยังไม่พร้อมรับของรางวัลมาสะสม
ขอดูสถานการณ์โดยรวมของการแข่งขันอีกสองสามวันก่อน แล้วจะติดต่อกลับไปทางข้อความส่วนตัวเป็นรายบุคคลอีกทีนะครับ

Stay Hungry. Stay Foolish.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้