ดูหนึ่งข้อความ
Old 09 กุมภาพันธ์ 2010, 21:13
RT,,Ant~*'s Avatar
RT,,Ant~* RT,,Ant~* ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

RT,,Ant~* is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ LightLucifer View Post
ก็ดูบ้างเป็นครั้งคราวนะครับ

ปล. ผมว่าเค้าจัดเวลาไว้ดีเหมือนกันเพราะ 10.00 การ์ตูนช่อง 9 จบพอดีเลย ไม่งั้นผมคงไม่มีโอกาสได้ดู tutor channel หรอก 55+
ใช่ครับ การ์ตูนจบพอดีเลยครับ 5555555555 . วางเวลาได้เจ๋งพอสมควร ๆ

When deciding in heart, it starts running dream :')
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้