ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 มกราคม 2012, 17:05
ครูนะ ครูนะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

ครูนะ is on a distinguished road

ผมอ่านหนังสือ Coding Theorem ของ Professer หลิง ซาน แรกๆ อ่านรู้เรื่อง

พอมาหน้าเกี่ยวกับการสร้างโค้ด ที่ใช้ฟิลด์ฺและ Linear Algebra ผมก็เบลอ แล้วก็ไม่รู้เรื่อง

แค่หน้าแรกๆ ที่เป็น ไซโคโตมิก ผมก็ทึ่งกับอัจฉริยะของท่าน ยังไงโลกของคณิตศาตร์

เป็นโลกของอัจฉริยะจริงๆ

ถึงผมใช้เวลาทั้งชีวิต ก็เพียงได้แค่เศษเสี้ยวของคณิตศาสตร์เท่านั้น อัจฉริยะเท่านั้นที่ไปได้

22 มกราคม 2012 17:15 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post+แก้เล็กน้อยโปรดใช้ปุ่มแก้ไข
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้