ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 กรกฎาคม 2005, 06:11
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ nongtum:
ป.ล. เห็นแว้บๆนะครับ ไม่แน่ใจว่ามีสมาชิกบอร์ดเราไปเล่นบอร์ดที่ AoPS กันกี่คน แต่สันนิษบานว่ามีอย่างน้อยหนึ่งล่ะ (ดูได้ที่คำตอบสุดท้ายข้อสอบ Block B)
คนนั้นไม่ใช่ผมครับ น้อง R-Tummykung de Lamar เคยถามผมมาทีนึงแล้วทาง PM ผมถึงทราบว่ามีคนชื่อเหมือนผมเล่นอยู่ที่นั่น (ชื่อนี้มันโหลน่ะ ) ผมเล่นที่นี่ที่เดียว แต่ไปอ่านที่ วิชาการ.คอม บ้างเหมือนกันครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้