หัวข้อ: หาพท.แรเงา
ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 กรกฎาคม 2008, 21:35
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ EulerTle View Post
ลองเขียนส่วนโค้งที่จุดที่เหลืออีก 2 จุดสิครับแล้วหาพื้นที่โค้งๆตรงกลางสิครับรับรองไม่ง่ายแน่

ใช่รูปนี้หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ ไม่ง่ายแต่ก็ไม่ยากใช่มั้ยครับสำหรับคนที่เข้าใจอย่างคุณ EulerTle เพราะคำตอบก็คือยังไง คุณ EulerTle ก็ช่วยบอกแนวคิดให้เป็นวิทยาทานก็ดีนะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้