ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 ธันวาคม 2008, 15:27
Julian's Avatar
Julian Julian ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Julian is on a distinguished road

น้องผมก็ไปสอบครับ

น้องผมนี่ป.4 สอบเสร็จ มันเดินซะปั๊ดซะเป๋ กลับมาครับ

ผมก็เลยขอดูข้อสอบ พบว่า...!!!!

นี่เหรอ??ข้อสอบประถม มีข้อนึงผมจำได้ ก๊อบมาจาก Eximius ข้อเวลา7.16น. จำได้

กับแนวมหิดลมาหลายข้อเลย

บางข้อก็แบบ....ผมคิดตั้งนานแน่ะ

แล้วพรุ่งนี้ผมสอบของมัธยม.... ตายแน่ๆเลยเรา

แต่ก็ยังดีที่เค้ามีนิยามอะไรให้ตรงด้านหน้าข้อสอบน่ะครับ

ไม่งั้นเด็กประถมจะไปรู้อะไรกับพิทากอรัสว่าป่ะครับ

20 ธันวาคม 2008 15:28 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Julian
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้