ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 พฤศจิกายน 2005, 20:34
R-Tummykung de Lamar R-Tummykung de Lamar ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

R-Tummykung de Lamar is on a distinguished road
ข้อสุดท้าย ผมแก้สมการได้ n = 1,9 ครับ
ไม่ทราบว่าเพื่อนๆมีความเห็นอย่างไรครับ
(แต่ผมตอบ 9 อย่างเดียว)
เนื่องจากมีคนเดียว มันไม่รู้จะเปรียบเทียบกับอะไร
แต่โจทย์บอกว่า ...ทุกคน ได้เงินเท่ากัน

-----

แล้วก็ข้อ เทสซาเลชัน ผมได้
(0,-4),(0,-8),(4,-4) ครับ

30 พฤศจิกายน 2005 20:47 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ R-Tummykung de Lamar
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้