ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 มิถุนายน 2009, 21:05
shinaharakung shinaharakung ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

shinaharakung is on a distinguished road

หวัดดีครับพี่ทุกท่าน หวังว่าคงยังไม่นอนกันนะครับ คือกำลังทำการบ้านอยู่อ่ะครับทำไปทำมาติดข้อนี้อ่ะครับ
A = {เซตว่าง, 1, 2} เพาเวอร์เซตของเซตนี้เป็นยังไงอ่ะครับ คืองงตรงเซตว่างอ่ะครับ ไม่รู้จะตอบยังไงอ่ะครับ
ขอบคุณครับ

21 มิถุนายน 2009 21:18 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 6 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ shinaharakung
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้