หัวข้อ: ผลสอบ สสวท.51
ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 กรกฎาคม 2008, 21:13
KizPer KizPer ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

KizPer is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ RoSe-JoKer View Post
ครับผมเห็นด้วยครับ ถ้าไม่มี ค่าย สอวน ผมก็คงไม่มีวันนี้หรอกครับ
เข้าๆสอวนไปเหอะครับ คนที่ไม่ได้เข้าสอวน แล้วผ่านไปสสวทเลย ที่อยู่ได้รอดก็มีแต่พวกที่โหดจริงๆอะครับ - -
RoSe-JoKer เลือกวิชาอะไรอันดับ 1 หรอคับ
เท่าที่ดูๆข้อสอบรอบ 2 ปีก่อนๆของฟิสิกแล้วสงสารเพื่อนสอบติดแต่รอบ 2 ภาคปฏิบัติดูๆแต่ละการทดลองแล้ว -*- ไม่ใช่ทำไม่ได้นะ แต่ทำไม่เป็น ฮะ ฮะ
ใครที่สอบฟิสิก เคมี รอบ 2 ติดโดยไม่เคยเข้า สอวน มาก่อนโหดน่าดู = =''

22 กรกฎาคม 2008 21:15 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ KizPer
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้