ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 พฤษภาคม 2010, 12:08
Scylla_Shadow's Avatar
Scylla_Shadow Scylla_Shadow ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Scylla_Shadow is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ banker View Post
มันเป็นลำดับครับ แต่ว่ามัน....(ถ้าบอกอีกคำก็ตอบแล้ว) ?

มันเป็นลำดับครับ แต่ว่ามัน....(เป็นลำดับเศษส่วน) ?
ลำดับนี้ดูยากนิดนึงนะครับ
เพราะเศษกับส่วนบางทีก็ตัดกัน
อีกอย่างกว่าจะเจอลำดับ อาจต้องลองหามากกว่า 3 ตัวนะครับ
กว่าจะเห็นอะไรดีๆ

06 พฤษภาคม 2010 12:08 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Scylla_Shadow
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้