ดูหนึ่งข้อความ
Old 16 กันยายน 2008, 09:32
nooonuii nooonuii ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nooonuii is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Aermig View Post
minesweeper นี้ดีมากครับ ฝึกการใช้เหตุผลดี
ใครเร็วสุดเท่าไหร่บ้างครับ ผมเล่น 99 ลูก เคยได้ 130 กว่า วินาทีด้วย(ปกติประมาณ150)
แต่เชื่อว่าจะมีคนที่ทำน้อยกว่านี้ครับ
ผมเคยได้น้อยกว่า 120 ครับ

ระดับ intermediate เคยทำไว้ที่ประมาณ 50 วินาที

(ก่อนคลิกส่งข้อความนี้ลองเล่นเพื่อยืนยันว่าไม่ได้หลอกตัวเอง

ทำได้ 75 วินาทีครับ ห่างจากที่โม้ไว้เยอะเลย)

เกมนี้เล่นจนไม่มีอะไรน่าตื่นเต้นแล้วครับ

แต่ก็เคยติดงอมแงมเพราะอยากทำลายสถิติตัวเองนี่แหละ

อยากรู้ว่าระดับ expert มีคนทำไว้เท่าไหร่บ้างไหม?

ดูนี่ครับ

วัชรินทร์ วิชิรมาลา

อาจารย์เขาทำไว้ที่ 76 วินาที