ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 มีนาคม 2009, 19:08
คuรักlaข's Avatar
คuรักlaข คuรักlaข ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

คuรักlaข is on a distinguished road

รบกวนคุณ [SIL] แสดงวิธีทำแบบมีรูปให้หน่อยได้ไหมครับ ผมมองไม่ออกเลย
คือผมรู้ว่าทฤษฎี คือ ลากเส้นจากจุดกึ่งกลางของด้านประกอบมุมฉากทั้ง 2 ไป
ยังด้านตรงข้ามมุมฉาก แต่ผมอยากรู้วิธีตั้งสมการอะครับ

สู้ต่อไป... มันยังไม่จบแค่นี

06 มีนาคม 2009 19:08 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ คuรักlaข
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้