ดูหนึ่งข้อความ
Old 09 กันยายน 2007, 17:59
gun1234 gun1234 ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

gun1234 is on a distinguished road
Default ผลการแข่งขันคณิต เพชรยอดมงกุฎประถมครับ

ประกาศผลการแข่งขันคณิตศาสตร์เพชรยอดมงกุฎครั้งที่ 10 ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1 - ป.3) 1 ก.ย.2550
รางวัลชนะเลิศ
เด็กชายกฤษฎ์ บุญศิริเศรษฐ สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม ( น้องคนนี้เข้ารอบสุดท้ายด้วยคะแนนท้ายสุด แต่มาเบียดเฉือนได้ตอนขึ้นเวที)
รองชนะเลิศอันดับที่ 1
เด็กชายธนกร เลิศนิทัศน์ อนุบาลชัยภูมิ ชัยภูมิ
รองชนะเลิศอันดับที่ 2
เด็กชายอรรณพ ตันตยานนท์ อนุบาลสุธีธร นครปฐม

ประกาศผลการแข่งขันคณิตศาสตร์เพชรยอดมงกุฎครั้งที่ 10 ช่วงชั้นที่ 2 (ป.4 - ป.6) 1 ก.ย.2550
รางวัลชนะเลิศ
เด็กชายปวีณ ปิติมานะอารี ป.6 กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย กรุงเทพมหานคร
รองชนะเลิศอันดับที่ 1
เด็กชายไกรวิชญ์ เชิญขวัญศรี อนุบาลสุธีธร นครปฐม
รองชนะเลิศอันดับที่ 2
เด็กชายพีรธัช สุขไพศาล อนุบาลสระบุรี สระบุรี

****ผมว่าเหมือนจะมี โรเจอร์ เฟดเดอร์เรอร์ อยู่ในนี้นะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้