ดูหนึ่งข้อความ
Old 29 กรกฎาคม 2009, 09:10
~king duk kong~'s Avatar
~king duk kong~ ~king duk kong~ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

~king duk kong~ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ LightLucifer View Post
#5 ตกลงโจทย์ให้หาอะไรครับเนี่ย งง
ขอโทษครับ พิมพ์ผิด แก้ให้แล้วครับ
ผมไม่รู้ว่าเฉลยผิดรึเปล่านะครับ แต่ในหนังสือเพชรยอดมงกุฏ
เค้าเฉลยมาอย่างนี้ครับ

29 กรกฎาคม 2009 09:12 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ ~king duk kong~
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้