ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 พฤษภาคม 2009, 18:10
ราชาสมการ's Avatar
ราชาสมการ ราชาสมการ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

ราชาสมการ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Scylla_Shadow View Post
คุณ ไลท์ เจอกันนะครับ ที่ก็ฮนาถเช่นเดิม
แต่ก็เหรียญเงินครับ
ว่าแต่ได้ที่เท่าไรละครับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ SiR ZigZag NeaRton View Post
ไม่ติดค่าย ได้แค่ที่90 เองอ่ะ เหรียญเงินอีกแล้ว!!!!!!!!
ไม่เป็นไร(ปีหน้าเอาใหม่) ว่าแต่ใครเทพได้เข้าค่ายโชว์ตัวหน่อย
ผมครับบบบบ

05 พฤษภาคม 2009 19:59 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้