ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 พฤศจิกายน 2005, 18:38
prachya prachya ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

prachya is on a distinguished road
Post ข้อสอบสมาคม ม.ปลายปี 2548

ข้อสอบสมาคมคณิตศาสตร์ ม.ปลาย มาให้เพื่อนๆพี่ๆ mathcenter สนุกสนานกานอีกแร้วคับ รู้สึกจะง่ายกว่าปีก่อนนะครับ (ปีก่อนผมทำ 4 คะแนนแทบมะได้สักข้อ >< )
แต่ถึงจาพอทำได้บ้างนิดหน่อย แต่ผมก้อผิดโง่ๆอีกตามระเบียบ โดยเฉพาะข้อสุดท้าย -*- ให้หา "ผลรวมคำตอบ" มะใช่ หาค่า x หุหุหุ
อ่า ใหม่ๆ โดนย่อภาพซะง้าน

26 มีนาคม 2007 01:53 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: รวมข้อสอบให้อยู่ในโพสต์เดียวครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้