ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 เมษายน 2012, 22:05
PP_nine's Avatar
PP_nine PP_nine ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

PP_nine is on a distinguished road

ของรางวัลที่ผมสนับสนุนเป็นหนังสือสมการเชิงฟังก์ชันของ สสวท. เขียนโดย ผศ.ดร.พัฒนี อุดมกะวานิช ครับ

มีจำนวน 2 เล่มสำหรับคนที่ได้คะแนนสูงสุด 2 อันดับแรก (หรือถ้าหลังจากนี้มีของรางวัลอื่นที่มูลค่ามากกว่าก็ให้คุณ nongtum จัดสรรได้เลยนะครับ)

ปล.หนังสือเล่มนี้หาซื้อไม่ได้ง่ายๆนะครับ เมื่อสองปีก่อนผมพยายามหาแหล่งขายเท่าที่ทราบก็เจออยู่เพียงสองที่ที่ซื้อได้คือ

1.ในเว็บ weloveshopping แต่ปัจจุบันหมดไปแล้วครับ

2.งานสัปดาห์หนังสือแห่งชาติ ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ ซึ่งจัดเพียง 2 ครั้ง/ปี (ผมจำชื่อบูธไม่ได้แล้วว่าชื่ออะไร แต่มีขายทุกครั้งจนถึงล่าสุดที่ผ่านมานี้)
รูปภาพที่แนบมาด้วย

18 เมษายน 2012 22:10 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ PP_nine
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้