ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 กุมภาพันธ์ 2014, 21:03
Yo WMU Yo WMU ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

Yo WMU is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Aquila View Post
ตอบ จขกท. นะครับ มันมาจากการแก้ระบบสมการครับ ค่าสัมประสิทธิ์ที่ได้มาไม่ได้มาแบบมั่วๆครับ

ผมจะไม่ตั้งระบบสมการให้ดู ผมแนะนำว่าไปโหลดหนังสือของ Thomas J. Mildorf มา
ไอเดียการตั้งระบบสมการอยู่หน้าที่ 13 ข้อที่ 18 ครับ

ผมโหลดมาแล้ว แต่ยังมีงงๆอยู่ครับ ไม่ทราบว่า 3 บรรทัดล่างสุด ตั้งมายังไงครับ ฝากช่วยขยายความ ขอบคุณครับ
รูปภาพที่แนบมาด้วย

ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้