ดูหนึ่งข้อความ
Old 24 มกราคม 2010, 10:45
bakured's Avatar
bakured bakured ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

bakured is on a distinguished road

อ้างอิง:
ผมกำลังสงสัยว่ามันเป็นข้อเดียวกับหนังสือใน เรขาคณิตคิดไม่ยาก ข้อที่ 2 ชุดแรกเลยรึเปล่าครับ ?

r= 7 ได้คำตอบ = 350 ไม่ใช่หรอกครับ
อ่า..คือนั่นมันถามพื้นที่แรเงาอะครับในหนังสือเรขาคณิตของอ.ไมตรี...
แต่นี่ไม่ได้ถามพื้นที่แรเงาอะครับ...ฉนั้น ตอบ504 น่าจะถูกแล้ว
อ้างอิง:
ผมว่าข้อสอบปีนี้ง่ายนะครับ(ส่วนคะแนนค่อยว่ากันอีกที)
พูดแล้วก็ถูกอีกแต่เซร็งคอดครับ--* คิดเลขพลาดซ้ำแล้วซ้ำอีกหลายข้อแล้ว..คะแนนไปๆมาๆดูท่าจะไม่ถึง70แล้วละสิครับ--*

24 มกราคม 2010 10:46 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ bakured
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้