ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 เมษายน 2006, 00:55
R-Tummykung de Lamar R-Tummykung de Lamar ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

R-Tummykung de Lamar is on a distinguished road
น่าสนใจ ควรค่าแก่การปักหมุดมากครับ
เอ..พี่ nongtum ครับ ตรง $1^{st}\ TMO$ ที่ ม.ขอนแก่น น่าจะไปอยู่ที่หัวข้อ สอวน. มากกว่านะครับ
แล้วอันสุดท้ายของหัวข้อ สอวน. ไม่ใช่ศูนย์ อุบลครับ แต่เป็น $2^{nd}\ TMO$ ที่ ม.อุบล
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้