ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 พฤศจิกายน 2010, 11:53
lekb's Avatar
lekb lekb ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

lekb is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ whatshix View Post
ข้อสอบสมาคมปีนี้น่ารักมากๆ
เหมือนตั้งใจจะให้เด็กทำได้
เพื่อเป็นกำลังให้เด็กๆ
โดยเฉพาะถ้าใครได้ลองทำข้อสอบปีที่แล้วมา
ยิ้มออกแน่ๆ
(อย่างข้อ 2 ตอน 2 นี่ ตัวเลขและคำตอบเหมือนกันเป๊ะๆกับปีที่แล้วเลย)
อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ kabinary View Post
ช่ายครับ เทียบจากมาตราฐานปีก่อนๆ เด้กๆคงมีคะแนนดีขึ้นกว่าปกติ 15%-30%เลยสำหรับปีนี้
แต่อยากให้สมาคมตัดเกณฑ์ แล้วให้รางวัลแบบรายการเพชรยอดมุงกถฏ 50 อันดับแรก
และทำ Ranking ให้ด้วย ไม่ใช้ให้คะแนนไปดุกันเองเท่านั้น
เห็นด้วยกับทั้งสองท่านครับ

แล้วอย่างนี้คะแนนขั้นต่ำีที่จะได้เกียรติบัตรรางวัลชมเชย
น่าจะอยู่ประมาณซักเท่าไร 70 คะแนน พอได้มั้ยครับ
ช่วยคาดการณ์ให้หน่อย
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้