ดูหนึ่งข้อความ
Old 29 ตุลาคม 2008, 07:37
hmm hmm ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

hmm is on a distinguished road
Default ใครรู้ว่าเก่ง เลข เข้า มา

ไม่ได้ท้าทายนะครับ เพียงแต่ จะขอคำปรึกษาหน่ะ หุๆ --"

คือผมจะสอบเลขเอเน็ทอะอยากทำให้ได้ ซัก70(อาจจะแอบฝัน) ใครเก่งๆบอกหน่อยดิคับว่าพวกนาย ทำโจทย์เยอะขนาดไหน

ถ้ามี เกรด 1-4 นะ เลขเราจะประมาณ 2.5-3 อะคือปานกลางไม่เก่งอะ ขอเคล็ดหน่อยนะครับท่านทำโจทย์เยอะมั้ยแล้ววิธีการทำโจทย์ของท่านเป้นไง(เช่น ทำไปเรื่อยข้อที่ไมได้(พยามคิดเท่าไรก็ไม่ได้)ค่อยมาดูเฉลยหรือมีวิธียังไงครับ)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้