หัวข้อ: "TU" or "MWIT"
ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 พฤษภาคม 2010, 20:35
คนอยากเก่ง's Avatar
คนอยากเก่ง คนอยากเก่ง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

คนอยากเก่ง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ คusักคณิm View Post
ขอโทษครับ
พี่ Tatari เป็นผู้หญิงหรอครับ ผมพึ่งรู้
อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ tatari/nightmare View Post
.....ของดีๆก็ต้องทำกันต่อไปครับ....เป็นกำลังใจให้ครับ
.
จิงๆแล้ว สสวท ย่อมาจากสมาคมคนรักสาวแว่นแห่งประเทศไทยคะ(ตามลายเซ็นคะ)
ปล....มีอยู่จิงๆนะจ้ะ ไม่ได้เหวง
2 เพศในร่างเดียว
ป.ล.
คำขวัญวันเด็ก ประจำปีพุทธศักราช 2553
คิดก่อนโหลด ขยันดู เชิดชูโลก 2D

เลือกเอาหละกันว่าอยากเข้า ค่ายเลขอันไหน..โปรดใช้จินตนาการในการรับชม

สสวท==สมาคมคนรักสาวแว่นแห่ง ประเทศไทย....
ใครอยากเข้าคงต้องมีใจรักจริงๆนะครับ<<ไม่งั้น Admin เค้าจะโกรธเอา>>ผมเชื่อว่ามีผู้แข่งขันมากกว่า 100,000 คน!! อ้างอิงจาก Facebook

ค่าย สอวน.==ค่ายสอดส่องอาเบะอย่างมีวิจารณญาณและคำแนะนำ<<Search & Destroy!!>>

หรือรู้จักกันในนามค่าย สยบอาเบะอินวันไนท์(สอวน.)เป็นการฝึกเด็กให้มีความพร้อมไปเสื่อมในระดับโลก!!
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้