ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 ธันวาคม 2009, 22:23
SolitudE's Avatar
SolitudE SolitudE ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

SolitudE is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ [SIL] View Post
ได้ยินแต่ข่มขืนแล้วค่อยฆ่าครับ
บังเอิญว่าเรื่องนี้มีที่เชียงใหม่นะครับ+เป็นมุขเล็กๆ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nooknik View Post
ไม่รู้สิ แต่เห็นเด็กIMOเป็นเด็กสาธิตปทุมวันอ่ะ
ก็แล้วแต่เด็ก+รุ่นด้วยนะครับ

แต่หลังๆคงชอบไปอยู่ สาธิต มศว. ปทุมวัน - -

(อีกไม่กี่ปี IMO จะมีเด็กต่างจังหวัดมาแจมแล้วละครับ )

ว่าแต่จังหวัดไหนงะ???

29 ธันวาคม 2009 17:12 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้