ดูหนึ่งข้อความ
Old 26 กรกฎาคม 2009, 10:14
math student math student ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

math student is on a distinguished road

คือพี่ว่าถ้าน้องติด gifted สวนกุหลาบกรุงเทพ พี่ว่าน้องไป gifted สวนกุหลาบกรุงเทพ ดีกว่านะครับ
คือพี่ก็เป็นเด็กคนหนึ่งในหลายๆคนนะที่คิดว่าที่นี่ดีกว่าสวนกเลยไม่ไป
ความจริงพี่คิดผิดอย่างมาก
ถ้าย้อนเวลากลับไปได้พี่อยากไปเรียนที่สวนนะ
คือโรงเรียนนี้มันไม่ใช่ที่อย่างน้องคิดหรอกนะครับ
ถ้าอยากรู้อะไรเกี่ยวกับโรงเรียนนี้ส่งข้อความส่วนตัวมาซิครับ
พี่ไม่อยากได้ชื่อว่าขายโรงเรียน
ถ้าน้องอยากรู้ว่ามันเป็นยังไงพี่จะถ่ายคลิปแล้วเอาให้น้องดูหลังจากนั้นพี่ว่าน้องคงต้องตัดสินใจเองแล้วล่ะว่าจะเรียนที่นี่ดีหรือเปล ่า
ซึ่งพี่ว่าคงตัดสินใจได้ไม่ยากหรอกนะ
แต่ถ้าน้องไม่ติด gifed สวน , สาธิตปทุมวัน แล้วบ้านอยู่นครปฐมก็เรียนๆที่นี่ไปเถอะครับ
แล้วค่อยไปเรียนพิเศษเอา

26 กรกฎาคม 2009 10:16 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ math student
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้