หัวข้อ: New Year Gifts 2011
ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 ธันวาคม 2010, 20:59
passer-by passer-by ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

passer-by is on a distinguished road
Default New Year Gifts 2011

คืนกำไรให้ member อีกครั้งครับ กับการแจกกระจาย เพื่อเป็นของขวัญปีใหม่ 2011

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ผมมี plan จะแจกเป็น 3 ส่วนครับ

วันนี้ จะมา post ส่วนแรกก่อน นั่นคือ มีหนังสือฟรี 3 เล่มจะมาแจกครับ โดยแบ่งเป็น

(A) เล่มนี้ เป็นข้อสอบเพชรยอดมงกุฏปี 2550 ครับ ปกสีชมพู ก็จะรวมหมดทุกวิชาของปีนั้นครับ สภาพหนังสืออาจมีรอยทดนิดหน่อยครับ แต่ยังไม่ยับเยิน เล่มนี้ผมแจกตัวเล่มจริงๆให้เลยครับ

(B) เล่มนี้ แจกเป็น version xerox และเข้าเล่มสัมกาวให้ครับ ชื่อหนังสือ

" All the mathematics you missed (But need to know for graduate school)" มีรอยขีดเส้นใต้นิดหน่อยครับ

เป็นเล่มที่เหมาะกับใครที่จะเคาะสนิมเลข ป.ตรี เพื่อเรียนต่อเลข โท-เอกครับ อืมม...อาจจะไม่ละเอียดมาก แต่ครอบคลุมเนื้อหาทั้ง pure-applied maths ครับ

สำหรับ เล่ม (B) ผมจะแถมหนังสือภาษาไทยเล่มตัวจริงชื่อ "พีชคณิตนามธรรม" ของ ดร. วิชัย ชำนิให้ด้วยครับ

-------------------------------------------------------------------------

ผมให้ quota 1 คนต่อ 1 รายการเท่านั้นครับ

ส่วนกติกาการแจก ขอทำอะไรที่แหกกรอบจากการแจกทุกครั้งที่ผ่านมาแล้วกันครับ

ใครอยากได้รายการไหน (A or B) ให้เขียนรายการที่อยากได้ 1 รายการ พร้อมทั้งบอก plan ที่ตั้งใจจะทำหรือจะเปลี่ยนแปลงตัวเองในปีหน้า

ผมให้เวลา post ถึง เที่ยงคืนวันที่ 22 ธันวาคมครับ โดย post ต่อท้ายข้อความนี้เลยครับ (1 คนต่อ 1 post)

ใครเขียนได้ถูกใจผมที่สุด ผมจะส่ง pm กลับไปบอก และจะส่งของให้ทางไปรษณีย์ครับ

----------------------------------------------------------------------------

สำหรับของแจกอย่างที่สอง จะตามมาเร็วๆนี้ครับ