หัวข้อ: New Year Gifts 2011
ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 ธันวาคม 2010, 21:18
BLACK-Dragon's Avatar
BLACK-Dragon BLACK-Dragon ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

BLACK-Dragon is on a distinguished road

ผมขอรับด้วยครับ
(A) ผมคิดว่าปีหน้า ผมคิดว่าจะไม่เปิดดูเฉลยตอนทำเลข หรือถ้าเปิดก็จะเปิดให้น้อยที่สุด
เวลาเรียนผมจะตั้งใจเรียนให้มากขึ้นจากปกติ เมื่อก่อนเล่นๆตลอด ปีหน้าอยากฝึกทำเลขเป็น
ประสบการณ์ให้มากที่สุด เพราะผมประสบการณ์น้อยต้องฝึกอีกเยอะ ยังไงก็ต้องให้ทุกท่านใน mc ช่วยแนะนำครับ
ปีเก่าๆอะไรที่ไม่ดีก็ปล่อยมันไป หรือ ลืมมันเลยครับเก็บความสุขกันเยอะๆส่วนในปีหน้าของให้
อะไรที่เป็นประสบการณ์ดีๆก็เก็บไว้นะครับ มีความสุขทุกๆคนนะครับ

Happy New Years!!!!!
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้