ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 พฤศจิกายน 2012, 23:17
whatshix's Avatar
whatshix whatshix ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

whatshix is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ puppuff View Post
คุณลุงbanker ครับ ผมทำได้ 35 ข้อครับ พลาดเกี่ยวกับเรื่องมุม ไปถึง 2 ข้อครับ และอีก 3 ข้อ ก็คำนวณผิดเหมือนเดิมครับ (ไม่รอบคอบเป็นประจำครับ) ปีหน้าจะพยายามใหม่น่ะครับ ขอบพระคุณคุณลุงที่เฉลยได้รวดเร็วทันใจมากครับ
และยอมเสียสละเวลาอันมีค่ามานั่งเฉลยให้เด็ก ๆ อย่างผมให้เข้าใจมากยิ่งขึ้น และเด็ก คนอื่น ๆ ด้วย ขอบพระคุณคุณลุง banker จากใจจริงครับ (หมายเหตุ ผมมีกำลังใจส่วนหนึ่งมาจากคุณลุงน่ะครับ)
น่าเสียดาย เราน่าจะได้อยู่โรงเรียนเดียวกัน