ดูหนึ่งข้อความ
Old 26 มีนาคม 2014, 21:25
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Icon16

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Asuna Jung View Post
มีเเล้วคะ หนุกดี
แน่ใจว่าหนุกนะครับ.

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ kanit424345 View Post
โอนเงินแล้วครับ ส่งรายละเอียดไปที่อีเมลแล้วครับ
ฝ่ายจัดส่งแจ้งมาว่า สำหรับท่านที่โอนมาจนถึงวันนี้จะส่งให้พรุ่งนี้ทั้งหมดครับ

และของท่านที่โอนมาเมื่อประมาณสัปดาห์ที่แล้วรายหนึ่ง. ซึ่งไม่ได้ส่งที่อยู่มาทางอีเมล์ (หรือส่งผิด เพราะผมยังไม่ได้รับที่อยู่และหลักฐาน) ถ้าแฟกซ์ไปแล้วก็แล้วไปครับ ถ้ายังไม่ได้ทั้งส่งทางอีเมล์หรือแฟกซ์ ให้รีบส่งมาทางเมล์ในคืนนี้ครับ ไม่เช่นนั้นต้องรออีกนาน

เนื่องจากฝ่ายจัดส่งจะไปทัวร์ญี่ปุ่นและกลับมาเริ่มส่งใหม่อีกครั้งประมาณวันที่ 4 เมษายน 2557 ไปนะครับ.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้