ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 กรกฎาคม 2011, 18:49
เด็กน้อยอ่อนหัด เด็กน้อยอ่อนหัด ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

เด็กน้อยอ่อนหัด is on a distinguished road
Smile จริงรึเปล่าที่ทำข้อสอบได้เกินครึ่งก็สอบติดโรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์แล้ว

สวัสดีค่ะ
เราชื่อกี้ค่ะ ปัจจุบันอยู่ม.2 ค่ะ

เมื่อวานเราไปเรียนกวดวิชามาค่ะ แล้วเราก้ถามอาจารย์ว่าต้องทำข้อสอบได้เท่าไหร่ ถึงจะติดมหิดลวิทยานุสรณ์
แล้วอาจารย์บอกว่า แค่ได้เกินครึ่งก็ติดแล้ว
เรามาคุยกับเพื่อน เพื่อนก็บอกว่าน่าจะจริงเพราะข้อสอบยากมากๆ
เราอยากทรายว่ามันจรึงหรือเปล่าค่ะ ใครทราบช่วยบอกทีค่ะ
ขอบคุณค่ะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้