ดูหนึ่งข้อความ
Old 09 มกราคม 2008, 20:51
??๛PeakKy๛?? ??๛PeakKy๛?? ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

??๛PeakKy๛?? is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ gon View Post
ขอบคุณสำหรับข้อสอบครับ แสกนได้ชัดมากๆ ถ้ามีระดับชั้นอื่นด้วยจะดีมากๆเลยครับ.
อ่านะ : ผมไปสอบแข่งแค่ระดับ มัธยมตอนต้น ครับ : เห็นบอร์ดนี้คนมีคุณภาพ สามารถแลกเปลี่ยนความรู้ได้ ...

ก็เลยสแกนมาโพสไว้ ++ จะได้ช่วยๆกันคิด ++ เรื่องความชัดก็แน่นอน เพราะผมใช้เครื่องสแกนโดยเฉพาะ ++
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้